มอเตอร์ไซค์ในฝัน!!

กระทู้สนทนา
พอดีผมเคยเห็นรถแบบนี้ใน youtube ผมว่ามันเข้าท่าดีนะ ได้ความสะดวกรวดเร็วแบบมอเตอร์ไซค์ ดูจากคลิปด้านหน้าน่าจะกว้างพอๆ กับ Forza 300 หรือมากกว่านิดหน่อย น่าจะพอมุดได้บ้างกรณีช่องว่างกว้างพอสมควร

และยังได้ความสบายแบบรถยนต์ มีแอร์ วิทยุ เดินทางไกลน่าจะโอเคเลยแหล่ะผมว่า

และที่เด็ดกว่านั้นคือ ไม่มีทางล้มอีกต่างหาก แบบนี้แฟนต้องปลื้มแน่นอน ไปไหนไปกันเลยทีนี้ ไม่รู้เค้ามีขายหรือยัง ถ้ามีแล้วเข้ามาขายในไทยผมว่าน่าสนใจนะ

แล้วเพื่อนๆ หล่ะครับ มีความคิดเห็นยังไงกันบ้าง ไม่เอามาม่านะ ผมอิ่มจากกระทู้มอเตอร์ไซค์ห้ามวิ่งเส้นประแล้วครับ หัวเราะ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่