[เกมนี้ กี่โมง] วันศุกร์ที่ 29 สิงหาคม 2557: วันศุกร์หรรษา มีลา ลีกา ให้ดูฟรี มีบุนเดสฯ ให้ด้วย แถมกีฬาอื่นๆ อีกเช่นเคย

ตั้งแต่สัปดาห์นี้ไป เกมนี้ กี่โมง จะเพิ่มกีฬาอื่นที่น่าสนใจ (ในความคิดของผมนะ อาจจะไม่ตรงกับทุกท่าน แต่ก็น่าจะเก็บใหญ่ๆ ครบนะครับ) มาให้ได้ติดตามการถ่ายทอดสดกันด้วย จะเป็น One Stop Service สำหรับคนอยากดูกีฬากันเลยทีเดียวเชียว สำหรับวันทำการก็จะรวมกันไปเลย แต่สุดสัปดาห์อาจจะขอแยกเป็น "ฟุตบอล" 1 กระทู้ และ "อื่นๆ" อีกหนึ่งกระทู้ เพื่อให้ง่ายต่อการติดตามนะครับ เพราะฟุตบอลมันเยอะจริงอะไรจริง ถ้าเขียนรวมกันหมดตายแน่เลย ไฮไลท์คืนนี้ถ้าไม่นับเสือเหลืองและโอแอ็ม ก็คงเป็นเจ้ามุ้ย ธีรศิลป์ ซึ่งไม่รู้จะได้ลงเล่นกับอัลเมเรียในฐานะตัวจริงมั้ย แต่ช่อง 7 มีให้ดูฟรีนะครับ ทั้งอนาล็อก และดิจิตอล (แบบ HD ชัดกริ๊บๆ ถึงใจถึงอารมณ์แบบไม่ต้องง้อกล่องดาวเทียม)

German Bundesliga
01.30: Ausgburg - Borussia Dortmund (GMM Football MAX HD/SD)

Spanish La Liga
01.00: Getafe - Almeria (Sun Channel La Liga / TrueSport HD2 / ช่อง 7 / BBTV 7 HD)
03.00: Valencia - Malaga (Sun Channel La Liga / TrueSport HD2)

France Ligue 1
01.30: Olympique Marseille - Nice (GMM Club Channel)

US Open Tennis Championship
22.00: Day 5, Day Session (True Tennis HD)
22.45: Day 5, Day Session (Eurosport) *หลังจบ Vuelta a Espana
06.00 (เช้าวันเสาร์): Day 5, Night Session (True Tennis HD, Eurosport HD)

Vuelta a Espana
21.00: Stage 6 - Alhendín -> Alcaudete (Eurosport)

PGA Tour: FedEx Cup Playoffs
01.30: Deutsche Bank Championship Round 1 (TrueSport 5, HD3)

European Tour
16.30: Italitan Open Day 2 Morning Session (Golf Channel Thailand HD)
20.30: Italitan Open Day 2 Afternoon Session (Golf Channel Thailand HD)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่