ตอนนี้กำลัง renovate ตึกแถว อยากจะรบกวนถามเกี่ยวกับการวางระบบแลน และ TV ครับ

ตอนนี้กำลังตกแต่งตึกแถวเก่า 5 ชั้นครับ ต้องการจะวางระบบแลนเอาไว้ เพื่อต่อ internet  ระบบ network รวมถึงกล้อง CCTV ในแต่ละชั้นของอาคารครับ รวมถึงจุดต่อสายอากาศ ของ TV
อยากทราบว่าช่างไฟ ทั่วไป สามารถ ทำได้มั้ยครับ  ทำไปพร้อมๆ กับตอนวางระบบไฟ หรือเปล่าครับ หรือว่า buit in ให้เสร็จ แล้วค่อยมาวางระบบครับ

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่