ไปดูมาแล้วสปอยล์นะครับ lucy 2014 เหมือนรวมหลายเรื่องแต่ก็สนุกดีครับ

กระทู้คำถาม
เหมือนรวม
limitless แต่เป็นภาคสอง เวอร์ชั่นผู้หญิง
X men เวอร์ชั่น สการ์เล็ต ฉายเดี่ยว ในรา่ง จนท.โรมานอร์ฟ

เหมือน transedence ตอนท้าย กลายเป็นทรัมป์ไดรฟ์ไปเฉยๆเลย

และเหมือนเอาสารคดี เสียงของ ลุง มอร์แกนฟรีแมนมาเล่าเรื่อง

และมีตัดภาพสารคดีสิ่งมีชีวิตเป็นระยะระยะ
โดยรวมถือว่าทำได้ดีครับ

แต่มันออกแนวเวอร์ไปหน่อย
ไม่ยาวไม่สั้น

ถ้าให้คะแนน
ให้ 7./10

สนุกใช้ได้

และมาเฟีย เกาหลีเรื่องนี้ มีทรัพยากรเยอะจริงจริงๆ

ใครดูแล้วชอบไม่ชอบอย่างไรมาแชร์กันครับ
แสดงความคิดเห็น