วันนี้ พนักงาน เมเจอร์รัชโยธิน ทำฉันขำขากรรไกรค้าง

เราได้ไปดู ตุ๊กแกรักแป้งมาก ค่ะ รอบ 16.50 ค่ะ
แล้วมันใกล้ถึงเวลา พนักงานจะประกาศให้ลูกค้าได้ทราบ

เราได้ยินเต็มๆเลยค่ะ ว่าพนักงานประกาศว่า
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

เรานั่งขำกับเพื่อนแบบ โอ๊ย แล้วพนักงานเขาก็พูดใหม่ ว่าขออภัยครับ คือ เราขำมากๆเลยค้ะ
ถึงใครที่เข้ามาอ่านแล้วไม่ขำ แต่เราขำ 55555 อุตส่าตั้งกระทู้ในโรงหนังเลยนะเนี่ย

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่