อยากเรียนภาษาที่ชิคาโกค่ะ มีท่านใดพอจะแนะนำที่เรียนได้บ้างไหมคะ

พอดีอยากจะไปเรียนภาษา เพื่อเข้ามหาลัย ปอโท ที่อเมริกาค่ะ แต่ยังหาสถาบันที่ลงตัวไม่ได้ มีเพื่อนแนะนำ BIR กับ CSI แต่มาค้นๆดูในกระทู้เก่าๆแล้ว
เหมือน 2 สถาบันนี้จะไม่โอเคเท่าไหร่ ในการผ่าน ตม. หรือถ้าเข้าใจผิดยังไง แย้งได้นะคะ รบกวนผู้รู้หน่อยนะคะ
ขอบคุณมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น