พึ่งซื้อ MAC PRO retina 13'' มา โดนพนักงานขาย Apple Care 8500 บาท แพงไปไหมครับ?!?!?

กระทู้คำถาม
พอดีผมไปซื้อ MAC PRO retina 13'' ที่ i-Studio สาขาเซ็นทรัลลาดพร้าว ซื้อเสร็จปุ๊บ พนักงานเค้าก็เสนอขายไอ้เจ้า Apple CARE ว่ามันดีสารพัดในเรื่องของการรับประกัน(ต่อประกันเพิ่ม 2ปี) จากของเดิม 1 ปี

โดนไป 8500 บาท เค้าลดให้ 10% เหลือ 7พันกว่าบาท

อยากรู้ว่ามันราคานี้หรอครับ คือพึ่งจะตาสว่างได้ตอนกลับมาที่บ้าน เอ๊ะ ทำไมมันแพงจังหว่า T_T
ซื้อมาเมื่อวานนี้เองครับ 27/07/2557
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่