สอบถาม ผู้รู้ FUKUOKA & NORTHERN KYUSHU ค่ะ

เราไป 4 คืน  กะว่า จะ
คืนแรก    : dazaifu , fukuoka   นอน fukuoka
2           :  นั่ง  Shinkansen                                         ไป  kumamoto                         นอน   kumamoto
3           :  นั่ง Aso Boy หรือ Kyushuoudan Kumagawa    ไป   Mt.Aso   ไป  beppu  ต่อ      นอน  beppu
4           :  ไป   yufuin   นั่ง  Yufuin no Mori Express       ไป   fukuoka                           นอน  fukuoka
วันที่ 5 กลับไทย

เส้นทางนี้ เป็นไปได้มั้ยคะ

แล้วถ้าจะเดิน จากสถานีฮากาตะ ไปจนถึง tenjin  จะไหวมั้ยคะ  กะว่าจะเดินเล่นไปเรื่อยๆ

ขอบคุณค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่