ช่วยตามหาแหล่งซื้อแป้ง Maybelline ตลับสีน้ำเงินหน่อยค่ะ

ตามหาแป้ง Maybelline ตลับสีน้ำเงินอยู่ค่ะ (รู้สึกมันจะมีรุ่นใหม่ที่ออกมาคล้ายๆกันด้วย เอาเป็นว่าให้เป็นตลับสีน้ำเงินค่ะ)
ซื้อมาจากอเมริกาเมื่อปีที่แล้ว แต่ทำตกพื้น แป้งเลยแตก
โดยส่วนตัวเราชอบรุ่นนี้เพราะคุมมันได้ สีแป้งก็ไม่ออกเหลืองๆเหมือนรุ่นอื่นๆที่ขายในไทยด้วยค่ะ

ถ้าใครเคยเจอรุ่นนี้ในไทย ที่ไหน หรือถ้ามีขายที่เกาหลี หรือใน duty free ช่วยบอกหน่อยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่