มีใครมั้ยคะกิน Starbucks แบบแบ่งเก็บไว้กินวันถัดไป

ช่วงนี้โปร 1 แถม 1 ตามจริงกินทีเดียว 2 แก้วได้คนเดียวสบายๆ แต่เนื่องจากว่า
1. มันแพง อยากดื่มด่ำกะรสชาตินานๆ
2. กะลังอยู่ช่วงควบคุม นน.

เลยตัดใจ กินนิดๆพอให้หายอยาก แล้วขยักไว้ แล้วเก็บไว้กินวันถัดไป แล้วแบ่งกินจนกระทั่งหมด
เลยอยากทราบว่า มีใครทำแบบเรามั้ยคะ

ปล. เราสั่งแบบเย็นไม่ปั่นค่ะ สั่งตอนเย็นเลิกงานหิ้วกลับบ้าน เทกรอกใส่ขวดไว้แช่ตู้เย็นเก้บไว้กินวันถัดไป
ปล.2 ถามว่าเสียรสชาติมั้ย เสียนิดนึงค่ะแต่พอได้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่