โครเกต์ ไก่ข้าวโพด มั่วๆไม่ชัวร์เเต่อร่อย(เรอะ)

นานาสวัสดี

สวัสดีค่ะ กระทู้นี้จริงๆตั้งใจจะลงนานละเเต่วิญญาณชอบออกนอกร่างอยู่เรื่อย(ขี้เกียจ นั่นเเหละ)5555
กระทู้นี้จะมาทำของว่างไว้ทานเล่นๆหรือจะทำเป็นมื้อเช้าหมอกว่าก็น่าสนใจดีค่ะ
หมอกทำไปเมื่อวันเเม่ที่ผ่านมา (อิอิ ดองนานละ)
เป็นอาหารเช้าเเละเสบียงในการเดินทางไปเที่ยวกาญจนบุรีเมื่อวันเเม่ด้วยค่ะ
โครเกต์ เป็นของว่างที่ทำง่ายๆเลยนะคะ แถมจะใส่อะไรลงไปก็ได้ด้วย
วันนี้หมอกเลือกใส่ไก่ กับข้าวโพดหวานค่ะ
หน้าตาออกมาเป็นเช่นนี้

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่