เงินหายจากบัญชี ธ.กรุงไทย

กระทู้คำถาม
เงินหายจากบัญชีธนาคารกรุงไทยคะ
สอบถามทางธนาคารแล้ว ธนาคารบอกว่า เป็นรายการหักของ สสป.ท้องถิ่น
แล้ว สสป.ท้องถิ่นมันคืออะไรคะ
เคยสมัครสหกรณ์กรมส่งเสริมฯ ให้หักผ่านบัญชี แต่ลองโทรไปสอบถามสกรณ์ฯแล้ว
สหกรณ์บอกว่าไม่ใช่รายการหักเงินของสหกรณ์
แล้วอยากสอบถามว่าใครพอจะทราบไหมคะ ว่าสสป.ท้องถิ่นคืออะไรคะ
แล้วเราต้องทำยังไงบ้างคะ แล้วเราจะทำอย่างไรถึงจะรู้
หรือว่าต้องทำหนังสือถึงผู้จัดการ ธนาคารกรุงไทย
สอบถามว่าเงินเราหายจากบัญชี เป็นเงินค่าอะไรเหรอคะ
รบกวนผู้รู้ช่วยตอบด้วยนะคะ
ขอบคุณล่วงหน้าคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่