ตามหา MV boyband korean

จำชื่อเพลงไม่ได้ค่ะ แต่ MV ประมาณเดินไปเดินมาตามถนน มีผู้ชายประมาณ 5-6 คน ค่ะ ใสๆ แบ๊วๆ ร้องเพลงpop แต่มีคนนึงใส่เสื้อเชิ๊ตสีขาวลายจุดสีแดงหรือชมพูเล็กๆ ห่างๆ อยากได้เสื้อแบบนั้นมากค่ะ เลยจะหา MV ไปดูเป็นแบบ รบกวนใครรู้ช่วยบอกชื่อวงและเพลงด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
BTOB - 두 번째 고백 (2nd Confession) M/V

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
เดาค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่