== ชวนเพื่อนๆรดน.ร่วม HBD อ.วรเจตน์ อายุครบ 45 ปี ย้อนหลังเมื่อวาน นี้ด้วยกันค่ะ ==

กระทู้คำถาม

พลุ  ขอให้อาจารย์มีความสุขผ่านพ้นอุปสรรคทั้งปวงและอยู่คู่กับวงการศึกษาของกฏหมายไทยตลอดไปค่ะ  พลุโอ่ง

หัวใจ           ขอให้บุญรักษา และคุณพระคุ้มครองด้วยค่ะ      หัวใจ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 19
เป็นอาจารย์ที่ผมไหว้ได้เต็มหัวใจ

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 3
สุขสันต์วันเกิดค่ะอาจารย์ ขอให้สุขภาพแข็งแรง ก้าวหน้าการงาน มีโอกาสได้สร้างคุโณปการให้ชาติดังใจหวังนะคะ

ขอขอบคุณอาจารย์ที่อยู่เคียงข้างประชาชน เคียงข้างประชาธิปไตย เคารพกติกาและหลักการ เป็นตัวอย่างที่ดีให้กับลูกศิษย์รุ่นหลังค่ะ

ความคิดเห็นที่ 4
สุขสันตฺ์วันเกิดคะอาจารย์

ขอให้สิ่งศักดิ์สิทธิ์ปกป้องคุ้มครองอาจารย์ ให้แคล้วคลาดจากภัยพาลทุกหมู่เหล่า
สุขภาพแข็งแรง ไม่เจ็บไม่ป่วย ให้มีพลังกาย พลังใจ ที่เข้มแข็ง เป็นขุมทรัพย์แห่งปัญญา
ให้ลูกศิษย์ลูกหาตลอดไปคะ

เค้กพลุโอ่งเค้กพลุโอ่งเค้กพลุโอ่ง
แสดงความคิดเห็น