รบกวนพี่ๆ ICT มหิดลช่วยตอบหน่อยค่ะ ^^"

สวัสดีค่ะ พอดีตอนนี้สนใจอยากจะเรียนที่ ICT มหิดลอะค่ะ ก็เลยศึกษาข้อมูลในอินเทอร์เน็ต ได้เรื่องว่าเรียนหนักพอสมควร อยากจะถามพี่ๆที่เรียนที่นี่อะนคะ ว่าเรียนกันหนักขนาดไหน แล้วที่บตอรอกว่าหนักโค๊ดดิ้ง โค้ดดิ้งคืออะไรอะคะ ==' สังคมเป็นแบบไหนคะ เป็นแบบอินเตร์เลยหรือเปล่า ขอบคุณค่ะ ผู้หญิง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่