ต้องการซื้อเคสแท้ของ galaxy tap s 8.4 โดยใช้รหัสส่วนลด 50 %

กระทู้คำถาม
อยากถามครับว่าในกรณีของเคส tap s 8.4 จะต้องกดรหัสส่วนลดใน galaxy gift จากเครื่อง samsung ที่เป็น taplet เท่านั้นใช่ไหมครับ คือผมฝากเพื่อนซื้อโดยเพื่อนกดรับรหัสจากมือถือแล้ว ทาง shop ซัมซุงบอกว่า รหัสใช้ได้กับอุปกรณ์เสริมที่เป็นโทรศัพท์เท่านั้น ถ้าจะใช้สิทธิ์รับส่วนลด 50 % ในอุปกรณ์เสริมที่เป็น taplet จะต้องกดรหัสจากตัวเครื่องที่เป็น taplet เท่านั้น
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่