สอบถามการเดินทาง จาก เดอะมอลล์ท่าพระ ไป เซ็นทรัลพระราม 9

รบกวนสอบถามการเดินทางค่ะ
จาก เดอะมอลล์ท่าพระ ไป เซ็นทรัลพระราม 9
เดินทางโดยรถเมล์น่ะค่ะ

ปกตินั่งทั้ง BTS ต่อ MRT ต่อ รถวินมอเตอร์ไซค์ เข้าที่ทำงานอีกที
(สารภาพเลยว่าค่าเดินทาง วันนึงเกือบจะ 200 บาทขนาดใช้ตั๋วเที่ยว)เพี้ยนเพลีย
เลยอยากสอบถามเส้นทางที่เดินทางด้วยรถเมล์ไว้บ้างค่ะ

ตอนนี้ที่คิดไว้แบบวันไหนไม่รีบจะนั่งรถเมล์ทั้งไป-กลับดูบ้างน่ะค่ะ
แล้วก็ที่คิดไว้อีกทางคือ นั่งสาย 15 ไปลงสีลม ต่อ MRT อีกทีนึง
(แบบเร็วขึ้นมาหน่อยนึงมั้ง ?)

รบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ อมยิ้ม02
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่