จะซื้อเม้าส์ปากการุ่น Wacom INTUOS รุ่น CTH-680/S0 Size Medium อยากทราบว่าสเป็คเครื่องโอเคมั้ยครับ?

เรียนสาขาออกแบบนิเทศศิลป์ เทอมนี้ต้องใช้เม้าส์ปากกาในการสร้างงานเลยอยากหาซื้อเม้าส์ปากกามาใช้เลยอยากได้แบบเจ๋งๆขนาด ใหญ่ไปเลย เลยอยากทราบว่ารุ่นนี้โอเคมั้ย ? สเป็คเครื่องหรือฟังค์ชั่นดีกว่าตัวอื่นๆยังไง? แล้วตอนนี้ราคาอยู่ที่ประมานเท่าไรครับ? มีร้านไหนขายบ้างครับ?

**ไม่ค่อยรู้เรื่องพวกอุปกรณ์ไอทีเท่าไรช่วยให้คำแนะนำด้วยนะครับ ขอบคุณครับ🙏

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่