สอบถามเรื่องรถไฟใน Belgium ค่ะ

เนื่องจากในวันที่ 15 กันยา จะเดินทางไปเที่ยวแบบ one day trip ในเบลเยียม เลยแพลนที่จะไป Brugge เมืองมรดกโลกกันค่ะ
ตอนเช้าเดินทางมาจาก Paris ถึงที่ Bruxelles - Midi เวลา 9:47 น.
อยากทราบว่าถ้าจะจองตั๋ว Bruxelles-Midi --> Brugge ตอนเวลา 10:26 น. จะทันมั้ยคะ
มีเวลาประมาณ เกือบครึ่งชั่วโมง ในการเปลี่ยนรถไฟ
ตอนนี้ที่กลัวคือ กลัวหา platform ไม่เจอ คนเยอะ หลง หรือเดินไปไม่ทันค่ะ
แล้วถ้าพลาดขบวนนั้นจริงๆ จะต้องซื้อตั๋วใหม่เลยหรือเปล่าคะ หรือสามารถ refund คืนได้
รบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่