จองรถไว้ แต่เปลี่ยนใจอยากได้อีกค่ายขอเงินคืนได้ไหม

จองรถไว้5000 บาท อยากขอคืน เพราะไปเจอรุ่นที่โดนใจกว่า อีกอย่างรุ่นที่จองผ่านไป2ไฟแนนซ์ล่ะ ยังไม่ผ่าน ติดที่คนค้ำติดแบลคลิส กลัวไฟแนนซ์ที่3จะผ่าน อยากขอเงินจองคืนทำได้ไหมคับ ขอบคุณครับผม (เซลบอกไม่ได้คืน) ถ้าไฟแนนซ์ที่3ผ่าน ไม่เอารถก้เสีย5000ฟรีๆ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
คุณเป็นฝ่ายผิดเงื่อนไข
โดนยึดครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่