จะเป็นเรื่องแปลกมั้ยคะหากว่าเราเล่นฟิตเนสคนเดียวโดยที่ไม่ได้คุยสุงสิงกะใครทั้งนั้น

กระทู้คำถาม
ด้วยความตั้งมุงมั่นตั้งใจว่ากะจะมาออกกำลังกายอยากเดียว ไม่ได้มาหาเพื่อนคุย เรามาถึงฟิตเนสเราก็จะดิ่งตรงไปเล่นตามเครื่องเล่นต่างๆ
ออกกำลังเองตามลำพักไม่มีการคุยกะใครทั้งสิ้น บางคนยกไปคุยไปกะเพื่อนข้างๆบางทีคุยข้ามหัวเราอีก เราคุยนิดหน่อยกะเทรนเนอร์แค่
ช่วงแรกๆถามว่าเครื่องนี้เล่นยังไงใช้ยังไงแค่นั้น แต่จากนั่นก็ไม่ได้คุยอะไรอีกเลย เล่นเสร็จเก็บของขึ้นรถกลับบ้านเลย

ซึ่งปัจจุบันนี้ก็เล่นฟิตเนสมาเกือบ 6 เดือนแล้วค่ะ มาเล่นแบบเล่นจริงๆไม่ได้คุยอะไรกะใครทั้งสิ้น เสียบหูฟังฟังเพลงลูกเดียว
แบบนี้จะถือว่าเป้นเรื่องแปลกมั้ยคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่