♪"ขอ1เพลงที่ตรงใจในคืนนี้"EP1♪

♪"One - you're like a dream come true          

Two - just wanna be with you

Three - Girl its plain to see that you're the only one for me        

Four - repeat steps one through three         

Five - make you fall in love with me

If ever I believe my work is done then        

I'll start back at one...   

“หนึ่งคุณเหมือนฝันที่กลายเป็นจริง

สอง ผมแค่อยากจะอยู่กับคุณ         

สาม มันชัดเจนว่าคุณคือหนึ่งเดียวสำหรับผม            

สี่ ย้อนไปข้อที่หนึ่งถึงสาม      

ห้า ทำให้คุณตกหลุมรักผม        

หากแม้นผมเชื่อว่ามันเป็นไปได้

ผมจะกลับไปนับหนึ่งใหม่อีกครั้ง "♪

คืนนี้นอนหลับฝันดีนะคะ^^

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แสดงความคิดเห็น