{กระทู้คนใจบาป}เมื่อกี้เจอเด็กเอาจั๊กจั่นยักษ์พยายามจะปล่อยมันแต่มันก็ยังบินวนมาที่เดิม

แต่เรื่องก็คือ พอดีตัวเองเดินไปเจอเข้าแล้วตอนที่เด็กพวกนั้นปล่อยมันมาตรงที่ผมอยู่พอดีผมเลยลองมั้งแต่ปลากฏว่ามันยังวนเวียนอยู่ที่เดิม และมากกว่านั้นมันบินลงข้างล่างไปโดนชนกับส้นเท้าผมที่กำลังเหยียบลงไปพอดี ทำให้มัน เอ่อ.. เหมือนไส้จะทะลักออกมานิดหนึ่ง แล้วก็ปีกมันเสียหายเอียงไปนิดหนึ่งด้วย ด้วยความรู้สึกผิดอย่างมาก อยากจะทราบว่าจะมีทางช่วยมันได้อย่างไรบ้างครับ ขอบคุณ

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่