ใครเคยได้รับรางวัลของมูลนิธิ ศ.ดร.แถบ นีละนิธิ บ้างคะ???

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ชาว pantip ทุกคน

พอดีวันนี้เพิ่งทราบว่าตัวเองได้รับรางวัลของมูลนิธิ ศ.ดร. แถบ. นีละนิธิ (รางวัลยอดเยี่ยมดีเด่นด้านวิทยาศาสตร์จากมหาวิทยาลัยทั่วประเทศ)

โดยเราได้รับรางวัลผลการเรียนยอดเยี่ยมอันดับหนึ่งของสาขาค่ะ

เลยอยากทราบว่า เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ท่านใดเคยได้รับรางวัลนี้บ้าง หรือกำลังจะรับในปีนี้ ช่วยเข้ามาพูดคุยแลกเปลี่ยนกันหน่อยนะคะ ^^

นานาซื้อของนานาขอบคุณ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่