กำลังจะไปหัวหินครับ มีที่ไหนแนะนำบ้างครับผม รบกวนด้วยครับ ไม่เคยไปเองเลย

กำลังจะไปหัวหิน ครับ กับคุณแฟน
พักที่ AKA Guti Resort ระหว่างทางก่อนถึงรีสอรท์ มีที่ไหนแวะเที่ยวบ้างครับ
ไม่เคยไป นี่ครั้งแรกครับผม ไปวันอาทิตย์ กลับวันอังคาร ใครมีที่เที่ยวแนะนำได้นะครับ
ไม่รู้เส้นทาง เดี๋ยวเปิด Google map เอา
ใครใจดี ช่วยบอกที่เที่ยวหน่อยนะคร้าบ ขอบคุณคร้าบผม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่