ห้องเพลง "คนรากหญ้า" พักยกการเมือง มาพร้อมการปลดปล่อยอารมณ์ ความในใจ สนุกสุดเหวี่ยงเลยค่ะ!! วันนี้

กระทู้คำถาม
วันนี้สบายๆ ใครมีความสุข สนุก หรรษา ใครเครียดเรื่องงาน ใครมีความในใจ ใครอยากระบาย มาพักผ่อนฟังเพลงเพราะๆ กันค่ะ

นู๋สร้างชาติขอส่งกำลังใจให้เพื่อนๆ พี่ๆ ก่อนเลย

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

ปล. 1 ขอโฆษณา ฟังเพลงเพราะๆ แล้วฝากกระทู้ของพี่ชุนเทียนด้วย

คลิกได้เลยค่ะ ห้องทดลองรากหญ้า: พลิกปูมประวัตินักวิทยาศาสตร์ชื่อดังของโลกกับแง่มุมด้านการเมือง by ชุนเทียน

ปล. 2 แปะเพลงเต็มที่ ขอปล่อยเพลงออโต้รันไปก่อนนะ เดี๋ยวอีกแป๊บจะเข้ามาทำหน้าที่ดีเจดูแลต่อค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่