ช่วยจัดทริปเที่ยว+ดูงานจันทบุรี ให้หน่อยครับ

พอดีว่าทางสาขาจะพานักศึกษาไปดูงานที่ จ.จันทุบรี แล้วผมรับผิดชอบเรื่องการจัดกำหนดการ

มีเวลา 4 วันเดินทางจากเพชรบุรีครับ ยังไม่ทราบว่าจะจะจัดยังไง

ที่คิดไว้คร่าว ๆ คือจะพาชมอ่าวคุ้งกระเบน น้ำตกพริ้ว โอเอซิสซีเวิลด์ แหล่งประวัติศาสตร์ของฝรั่งเศส(ไม่แน่ใจว่ามีที่ไหนบ้าง) ชมหาด ชมทะเล ประมาณนี้อะครับ

คนจำนวน 150 คน รถบัส 3 คัน ที่พักไหนสามารถจุจำนวนคนขนาดนี้ได้บ้างไหมครับ

ขอบคุณมากครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่