ช่วยมือใหม่หัดเปิดร้านในแฟนเพจด้วยค่ะไม่มีลูกค้

ช่วยมือใหม่หัดเปิดร้านในแฟนเพจด้วยค่ะ เปิดมาสักพักไม่มีลูกค้าเลยเราขายกระเป๋าค่ะเห็นคนอื่นขายดีกันน่าดูทั้งที่เราก็ถูกกว่าเป็นแบรนด์ฮิตค่ะคนไลค์ก็น้อยมาก มาไลค์แต่หน้าเพจเหมือนไม่ดูสินค้าเลยท้อใจจังค่ะธุรกิจหลักที่ทำอนู่ปีนี้ก็แย่มากจนอยากเปลี่ยนอาชีพเลย ใกล้สิ้นเดือนทุกอย่างก็รุ้มเร้าตอนนอนรู้สึกอยากให้หลับแล้วไม่ตื่นเลยค่ะคิดอยู่นานจะโพสต์ดีมั้ยพิมพ์แล้วลบอยู่หลายรอบวันนี้มีคนเกาหลีเค้ามา1คนสนใจสินค้าแต่เค้าบอกว่ากลัวโดนหลอกประมาณว่าเค้าสนใจสินค้าแต่ไม่กล้าสั่งกลัวโดนหลอกเค้าเพจเราไม่เห็นมีคนไลค์เลยเค้าก็เลยบอกเราว่าเดี๋ยวดูอีกที เฮ้อบอกตามตรงค่ะเราขายบวกกำไรต่อใบน้อยมากหวังแค่ว่ามีโอกาสได้เริ่มธุรกิจใหม่ ยังไงต้องขอกำลังใจและคำแนะนำกับเพื่อนๆด้วยนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ถ้าคิดจะขายระยะยาวจะต้องมีหลายๆองประกอบรองรับ เช่นหลักๆคือต้องมีคนกดlike ต้องมีสมาชิก ต้องมีประวัติการขาย ต้องมีwebpageรองรับ และเวนต้องเป็นแบบ responsive  ดูในคอมก็รูปใหญ่ ดูในมือถือก็ตัวหนังสือและmenuใหญ่....ส่งมาให้ดูก็ได้นะ จะ comment ให้ว่าอย่างไร
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่