hao 123... ต่อจากเมื่อวาน

ต่อจากเมื่อวาน ที่ผมถาม เรื่อง hao 123  สุดท้ายเครื่องรวนมาก เข้า chome ไม่ได้เลย
จึงต้องให้ร้านคอมที่รู้จักกัน ทำให้ ล้างและลงโปรแกรมใหม่
ผมขอตำหนิ hao 123 และ baidu  ที่ยัดเยียด มาให้โดยที่ ผม(ผู้ใช้งานคอม ที่บ้าน    แบบธรรมดาทั่วไป และลูกที่ใช้ในเรื่อง การเรียน) ไม่ได้ต้องการเลย ขนาดลองเปิดดูหาข้อมูล ของคุณก็ขึ้นแต้หน้าเกมส์บ้าบอ อะไรไม่รู้มาก่อน และทำให้เครื่องรวนและช้าลงมาก
ผมขอตำหนินะครับ
คหสต. นะครับ ที่ผมเจอกับตัว และขอตำหนิ hao 123 ครับ
ขอบพระคุณทุกท่านครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่