สอบถามนาวาร่าคาริเบอร์สปอร์ตเวอร์ชั่นหน่อยครับ

ที่ดูมาเป็นรถมือสองครับ ปี 13 รุ่นคาริเบอร์ 4 ประตู ผ่านการใช้งานมาประมาณ 4 หมื่นหนึ่ง ราคาอยู่ที่ 45กว่าๆครับ รถรุ่นนี้ยังน่าใช้ไหมครับ
การดูแลรักษาบำรุงต่างๆ อัตราการบริโภคเป็นไงบ้างครับ เคยอ่านเจอในคลับมาเรื่องเกี่ยวกับดับกลางอากาศรุ่นนี้มีการแก้ไขหรือยัง
เรื่องคลัตเป็นไงบ้าง รุ่นนี้เป็นสายพานหรือโซ่ครับ ชอบในความเป็นเหลี่ยมเป็นสันดูภายนอกก็บึกบึนแข็งแกร่งดี และราคาก็พอจับต้องได้ อยากทราบข้อมูลจากท่านที่เคยใช้นาวาร่ารุ่นนี้ หรือผู้ที่มีความรู้ให้คำแนะนำด้วยครับ ขอคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่