ขอคำแนะนำมือถือต่ำกว่าหมื่น เน้นเล่น facebook line เเละถ่ายรูป

กระทู้คำถาม
ขอคำเเนะนำหน่อยค่ะ เเบบว่าจะซื้อมือถือค่ะ เเต่ทำใจกับการต้องซื้อราคาเป็นหมื่นไมไหว เเละส่วนตัวนอกจากโทรปกติเเล้วเท่าที่ได้ใช้ก้อมีเเค่นี่จริงๆๆ เกมส์นี่เเถมจะไม่ได้เเตะเลย แถมมือถือเครื่องนึงใช้ค่อนข้างนานค่ะ ขอเเบตอึดหน่อย และยี่ห้อที่ค่อนข้างมีคนนิยม พอที่จะหาอุปกรณ์เสริมง่ายหน่อย ขอบคุณค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่