ASUS ZENFONE5 สอบถามเรื่องไฟเตือน Notification หน่อยครับ

กระทู้คำถาม
งงครับ ข้อความ ไลน์ หรือโทรศัพท์ที่ไม่ได้รับสาย ปกติมันกระพริบเตือนรึเปล่าครับ
ถาม จนท. ออนไลน์บอกเตือน แต่ FW ล่าสุดไม่เตือน ให้รออั้บตัวใหม่ ถามย้ำแล้วเค้าก็บอกว่าเตือนแน่นอน ทั้งไลน์และเฟชบุ๊ค
แต่ถามท่านที่ใช้ ก็บอกว่าไม่เตือน เตือนแต่สถานะแบต เลยงงครับ
ตกลงยังไงกันแน่ ของผมไม่เตือนเลย แต่ FW ใหม่เพราะซื้อมาก็ต่อเน็ตอั้บเลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่