ขอความรู้เกี่ยวกับการซื้อกลองชุด

กำลังจะซื้อกลองชุด ให้ลูกชายวัย 4 ขวบเศษ หัดเล่น
แต่ผู้ปกครองไม่มีความรู้ และเล่นไม่เป็นด้วยครับ
ที่แรกเล็งกลองชุดเด็ก เมียทัก ให้เอาชุดมาตรฐาน (เผื่อไว้)
เป้าหมาย  สำหรับหัดเล่น  มีคุณภาพพอใช้  ที่สำคัญมีความทนทาน
เล็งของจีนอยู่ ยี่ห้อ ROCKY  กับ  OVERDRIVE  ราคาเท่ากัน ( 8,500 )
ได้ครบชุด กลอง 5 ใบ  แฉ 1  ไฮแฮท 1  เก้าอี้ 1  ไม้กลอง 1
ช่วยชี้แนะด้วยครับ  หรือมียี่ห้ออื่น ที่คุ้มค่า น่าซื้อมากกว่า
ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่