★★★★ กระทู้โพสต์ไปเรื่อย ครั้งที่ 232 / 365 วัน 365 ภาพ ปีที่ 5 ประจำวันพุธ ที่ 20 สิงหาคม 2557 ★★★★

สวัสดีครับน้าๆป้าๆสมาชิกห้องกล้องทุกท่าน
วันนี้ผมได้รับมอบหมายให้ตั้งกระทู้ต่อจากน้า Hidden Rhino ซึ่งทีแรกนึกว่าจะติดธุระไม่มีเวลาตั้งซะแล้ว จะฝากให้น้าหนุ่มสระบุรีช่วยตั้งน้าแกก็ไม่ได้รับปาก
ไม่พูดพล่ามทำเพลงล่ะครับ หัวข้อในวันนี้คือ "โบเก้" ครับ
จะมีมากมีน้อยหรือมีแบบเลือนลางก็ได้หมดเลยนะครับยิ้ม
ผมขอเริ่มเลยล่ะกัน
จากเลนส์ 50/1.4

เลนส์คิตก็ทำโบเก้ได้

และขอส่งไม้ต่อให้กับ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่