Game asphalt 8 ย้ายลงเมมเเล้วทำไมมันยังขึ้นว่ามีในตัวเครื่องน่ะครับ ผมใช้asus zen5

ผมโหลดเกมasphalt 8 มา เเล้สทำกาย้ายลงเมม 16 gb แล้วมันย้ายเข้าไปในเมมเเล้วอ่ะครับเเต่ในเครื่ิงก็ยังมีตัวเกมอยู่เหมือนเดิมอ่ะครับเหมือนไม่ได้ย้ายไปทั้งที่เช็คหมดเเล้วว่าย้ายไปในsd cardช่วยหน่ิยครับกลุ้มใจมากเลย

แสดงความคิดเห็น