คุยกันค่ะ ^^ เพื่อนชอบสั่งซื้อสินค้าจะในเว็บกันไหม

อยากรู้ อยากถามความเห็นค่ะ

เพื่อน ๆ ชอบซื้อสินค้าผ่านอินเตอร์เน็ตกันไหมค่ะ  
ส่วนใหญ่ที่ซื้อกันเป็นสินค้าอะไรอ่ะ ประเภทไหนหรอค่ะ เข้าไปเว็บไหนกันบ้างอ่ะค่ะ

เราก้ซื้อนะค่ะ เน้น ๆ ที่ลดราคา (งก) 555++ ส่วนใหญ่ซื้อพวกเคสมือถือ แล้วก้ดูเครื่องใช้ไฟฟ้า ตาม OLX บ้าง Groupon บ้าง

มีใครซื้อพวกอาหารของกินผ่านอินเตอร์เน็ตบ้างไหมค่ะ

มาแชร์กันเยอะ ๆ นะค่ะ ^^
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่