สนใจ mi4 vs honor 6 ครับ ไม่ทราบว่ามีข้อดีข้อเสียต่างกันอย่างไรบ้าง ซื้อแล้วคุมค่าที่สุด ครับ

กระทู้คำถาม
สนใจสมาร์ทโฟนสองตัวนี้อยู่ครับ ใช้งานทั่วไป เน็ต เกมส์ ดูหนัง ฟังเพลง. ถ่ายรูป
ในอนาคตการอัฟซอฟแวร์ต่างๆมีปัญหาหรือเปล่า.
ซื้อมากะใช้นานครับเพราะเป็นสมาร์ทโฟนเครื่องแรก.
ไม่รีบใช้นะครับรอจนกว่าจะเข้ามาขาย
การรองรับ3g กับ 4g เป็นอย่างไรบ้าง
ปล.ตอนนี้แย่งกับแฟนใช้ note. 10.1 อยู่
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่