การลบงานเดคูพาจ

พอดีได้ทำงานเดคูพาจลงบนกระเป๋าสานจากกระจูดค่ะ ที่นี่มีปัญหาอยู่ที่ว่า งานออกมาไม่สวย (ชิ้นนี้ทำเป็นชิ้นแรก) ตัวเคลือบได้นำน้ำยาเคลือบเงาที่ใช้เคลือบงานไม้มาเคลือบแล้วเกิดอาการเหลือง ดังรูปภาพประกอบ ที่นี้อยากจะลบงานหรืออยากจะทำให้งานที่ทำลงไปแล้วกลับมาเหมือนเดิม เหมือนตอนที่ยังไม่ได้ลงงานเดคูพาจคะ ใครพอจะมีวิธีแนะนำบ้างค่ะ  จะทิ้งก็เสียดายของ  ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่