กล้องส่องทางไกลแบบนี้ ดูคอนเสิร์ตพอไหวมั้ยคะ

กระทู้คำถาม
คือเราแค่อยากเอาไปดูคอนเสิร์ตน่ะค่ะ แต่ไม่มีความรู้เรื่องนี้เลย รบกวนหน่อยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

กล้องส่องทางไกล 2 ตา Nikula(10x22)107m/1000m

กล้องส่งทางไกลขนาดกระทัดรัดราคาไม่แพงเหมาะสำหรับท่านที่ต้องการกล้องขนาดเล็กที่มีกำลังขยายสูง เลนส์แบบแก้วชนิดปริซึมให้ภาพสีสวยสดใสคมชัด เหมาะสำหรับทุกกิจกรรม สะดวกในการพกพาไว้สำหรับส่องนก ดูวิว ท่องเที่ยวทั่วไป ชมคอนเสริต ชมกีฬาโปรดได้อย่างใกล้ชิด มาพร้อมกับอุปกรณ์ กระเป๋าใส่ตัวกล้อง ผ้าเช็ดเลนส์และสายคล้องครบชุด

คุณสมบัติ

ประเภทของกล้อง:กล้องสองตาใช้งานทั่วไป
ขนาดเลนส์ :22 มิลลิเมตร
อัตราขยาย :10 เท่า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่