แนะนำตัวสมาชิกใหม่ค่ะ

กระทู้สนทนา
สวัสดีค่ะ ชื่อ ผักบุ้งนะคะ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนในคลับ ตอนนี้อายุ 18 ปี เล่นโปสการ์ดตั้งแต่ปีที่แล้ว
แต่ไม่รู้จะส่งหาใครในประเทศอ่ะค่ะ เล่นแต่ postcrossing เพื่อนๆก็ไม่มีใครเล่นเลย เลยอยากแลกความรู้สึกกับทุกๆคนผ่านโปสการ์ด
เป็นคนชอบสะสมแสตมป์สวยๆแล้วก็ชอบสะสมตั๋วรถเมล์ ไม่รู้มีใครเป็นเหมือนกันรึเปล่า555555
บ้านอยู่แถวๆบางกะปิ รู้สึกหาซื้อโปสการ์ดยากมากเลย
รู้จักคลับนี้ก็เพราะ หาที่ที่จะซื้อโปสการ์ดแล้วมาเจอกระทู้ในคลับนี้พอดี บังเอิญมากที่มีคนรีวิว
ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ ไปเที่ยวไหนอย่าลืมเขียนโปสการ์ดมาหาด้วยนะคะเยี่ยม
ขอบคุณค่ะหัวใจ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่