จองตั๋วเครื่องบิน จ่ายเงินแล้ว ได้ตั๋วแล้ว แต่ ทำตั๋วหาย ควรทำอย่างไรครับ

ตอนนี้ จองตั๋ว ฮ่องกงแอร์ไลน์จากกทม ไปฮ่องกง ได้จ่ายเงิน และ ได้รับตั๋วเครื่องบินมาแล้ว
แต่ว่า โดนขโมยกระเป๋าครับ (ตอนนี้อยู่ กทม) เราสามารถเอา passportไปรับ boarding pass และ
check in ที่ สนามบิน ได้เลย หรือว่า ต้องแจ้งความครับ กลัวว่าจะเดินทางไม่ได้ครับ

ขอบพระคุณครับ
ปล บินพรุ่งนี้และคงไม่มีเวลาไปติดต่อที่ สำนักงาน hongkong airline
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่