สนใจ i-mobile tv digital ค่ะ ขอคำแนะนำด้วยค่ะ

กระทู้คำถาม
พอดีโทรศัพท์เครื่องเดิมของพ่อมันพังค่ะ แล้วเคยซ่อมหลายต่อหลายหนแล้ว เลยอยากให้พ่อเปลี่ยนใหม่ เสียดายค่าซ่อม แล้วพ่อเป็นคนชอบโทรศัพท์ที่ดูทีวีได้ อย่างเครื่องเดิมก็ใช้ของจีนแดง แต่ต้องคอยซ่อมอยู่เรื่อยๆ รู้สึกซ่อมไม่คุ้มค่ะ ตอนนี้เลยสนใจ i-mobile รุ่น tv digital ค่ะ ขอคำแนะนำด้วยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่