รบกวนขอทริป 1 วันครับแลนมาร์คคือวัดหลวงพ่อขาวที่เหลือแนะนำหน่อยครับขี่มอไซด์ไปครับ

รบกวนขอทริป 1 วันครับแลนมาร์คคือวัดหลวงพ่อขาวที่เหลือแนะนำหน่อยครับขี่มอไซด์(BB)ไปครับ  พอดีใน 1 เดือนผมจะออกทริป 1 วันกับเพือนๆครับครั้งนี้อยากไปแถวปากช่องรบกวนเพือนๆแนะนำด้วยครับ แลนมาร์คคือวัดหลวงพ่อขาวสถานที่อื่นๆพวกร้านอาหารแบบอร่อยๆราคารับได้ หรือร้านอาหารกินบรรยกาศ  หรือวัดไหนน่าไปขอวิ่งไม่เกิน 500-600กิโลนะครับ(รวมไปกลับนะครับ)  สตาดจากรังสิตครับ  ขอบคุณครับ  รบกวนแท๊กหลายห้องนะครับ เพราะอยากได้ความเห็นแบบหลากหลายขอบคุณครับ ^^

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่