ผมจะเปิดร้าน ปิ้งย่าง สไตล์ญี่ปุ่น ผมต้องการเป็นเตาปิ้ง ย่างไฟฟ้า ผมจะสามารถหาได้จากแหล่งไหนครับ?

ผมจะเปิดร้าน ปิ้งย่าง สไตล์ญี่ปุ่น ผมต้องการเป็นเตาปิ้ง ย่างไฟฟ้า ผมจะสามารถหาได้จากแหล่งไหนครับ?

พอดีว่าตอนนี้ผมได้เปิดกิจการขายชาบู อยู่แล้วที่จังหวัดหนึ่งในภาคเหนือครับ แต่ต้องการขยายกิจการโดยจะแตกไลน์มาในส่วนของการเพิ่มการปิ้งย่าง ผมจึงได้พยาพยามค้นหาร้านที่ชายเตาปิ้ง-ย่าง ไฟฟ้ามาพักใหญ่ ก็ยังไม่ตอบโจทย์ ผมจึงอยากถามเพื่อนๆใน พันทิปว่า " พอจะมีแหล่งหรือร้านค้าใดที่ขายเตาปิ้ง-ย่าง ไฟฟ้า บ้างครับ ? "  ขอบคุณล่วงหน้านะครับผม ^^
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่