ว่าด้วยเรื่อง IG ใบเตยอาร์สยาม ล่าสุด

เราเป็นคนหนึ่งหนะที่ชอบยิ้มเรื่องชาวบ้านเรื่องดารา เรื่องดราม่าทุกสิ่งอัน ออกตัวไว้ก่อน55
แต่เรามั่นใจว่าเราปรกติกว่าคนบางประเภทเยอะ
วันนี้เราก็เข้าเล่นไอจีตามปรกติ แล้วก็เห็นรูปใบเตยกะพลอยเด้งขี้นหน้าฟีด
ตามประสาคนยิ้มอย่างเรากดถูกใจเสร็จ เข้าอ่านคอมเม้นต่อเลยค่า...

แต่ละคอมเม้นเเรงอะด่าเละ มีคนให้กำลังใจก็มี คือไม่เข้าใจไม่ชอบแล้วยังไงจำเป็นต้องด่ากันขนาดนี้เลยเรอะ
คือ ปรกติเราไม่ได้อะไรกับใบเตยนะเพราะไม่ชอบเพลงลูกทุ่งแนวแบบนี้ โป๊โชว์ ไม่ชอบมากๆ
แต่เราก็เข้าใจว่ามันเป็นงานของนางอะ โดยส่วนตัวไม่รวมงานนาง นางเป็นคนน่ารักนะ ให้ดูรูปปรกติของนาง...

แล้วเมื่อเข้าไปดูหลายๆรูป เริ่มยิ้มเยอะขึ้น5555 นางโดนด่าทุกรูปค่ะ
นึกย้อนมาถ้าเป็นเราเราทนไม่ไหวนะแบบนี้ นางอดทนมาก เริ่มเห็นใจและเข้าใจนางตรงนี้เลย
หลายครั้งที่มีข่าวเรื่องแอนตี้ เรื่องโดนด่าในไอจี นางบอกตลอดไม่ชอบไม่ต้องติดตาม เอ่อมันก็ถูกของนางนะเราว่า
บางทีคนบางประเภทก็ไปก้าวก่ายเขามากไปรึเปล่า

รูปวันแม่นี่ก็อีก ถึงหลังๆจะมีคนมาเม้นให้กำลังใจนางก็เถอะ เม้นด่านี่ไม่สมควรเปล่า หรือเราคิดมากไปเอง
คือนางก็เป็นผู้หญิงคนหนึ่ง มีหัวใจ มีความรู้สึก ถึงงานเพลงนางจะเเรดแต่นั้นคือเรื่องของค่ายเพลงออกแบบรึเปล่า คนเราควรเเยกเเยะอะ

อยากให้เข้าไปดูในไอจีนางนะนางหน้าสงสาร เพจเเอนตี้บ้างอะไรบ้าง โดนรุ่มด่าโดนด่าเรื่องยิ้มสารพัด
คือ บอกตามตรงเมื่อก่อนก่อนจะตามไอจีใบเตย เราเคยตามเพจเเอนตี้นางมาก่อน แล้วเราก็สงสัยว่าจริงหรอแรดขนาดนั้นเลยหรอว่ะ
เรื่องทำจมูกบ้าง ทำหน้าบ้าง คือใบเตยไม่เคยทำจมูกนะ หาดูได้ตามรูปตั้งแต่อดีตของนาง สมัยก่อนที่ดูไม่มีดั้งไม่สวย
ดำบลาๆหน้าไม่เรียวปลวกศพ  ให้ดูรูปดีดีคนเป็นศิลปินเเต่งตัวโชว์นม ก้น ขา มีหรือมันจะไม่หันมาดูเเลตัวเอง
ตามความคิดเรานะ การแต่งหน้าช่วยได้มาก ไลท์ดั้งนั้นจะเอาโด่งขนาดใหน แล้วใบเตยก็ลดหุ่น สักคิ้วสามมิติ
อิเรื่องสักคิ้วยิ้มไปรู้มาว่าอันที่จริงใบเตยเเต่งหน้าไม่เป็นเขียนค้วไม่งาม นางเลยไปสักคิ้วซะ
เคยได้ยินมั้ยคิ้วคือมงกุญของหน้า555  
พอสักคิ้วโดนด่าอีกค่าาาาาา เวลานางถ่ายรูปก่อนนอนรูปหน้าสดคิ้วจะเด่นมาก จนมีคนไปด่าว่านี่หน้าสดหรอยิ้มคิ้วเข้มนะย่ะดีออก
เอ้า ก็เขาไปสักมา....= =เพลียจิตเเทนนาง ด่าเรื่องใช้แอพ มีชะนีเก้งกวางกระเทยตุ๊ดทอมดีคนใหนบ้างไม่ใช้
ด่าเขาเหมือนด่าตัวเองอะบางทีก็เยอะไปนะ บุคคลประเภทนี้....

จบละแค่รู้สึกไม่ชอบใจคนที่เป็นนักเลงอินเตอร์เน็ต ด่าดาราด่าคนนั้นคนนนี้.......แค่เล่าให้ฟัง

ปล.ไม่รู้จะเเท็กห้องใหนดีเอาตามนี้ละกันค่ะ

เพี้ยนเพลียเพี้ยนแบ๊วเพี้ยนติ่งเพี้ยนแบ๊วเพี้ยนทุบคอมเพี้ยนทุบคอมเพี้ยนทุบคอมเพี้ยนช้อปปิ้ง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่