[พาแม่เที่ยวพม่า] เหมาทัวร์ดีมั้ยคะ ไปทริปพม่า ย่างกุ้ง - อินแขวน 3 วัน

จะพาแม่ไปเที่ยวค่ะ แม่อยากไปชเวดากอง มานานแล้ว
เลยจะไปไหว้พระธาตุอินแขวนด้วยเลย
ไปกัน 3 คน 3 สาว เรา แม่ ป้า (อายุ 26/53/57)
ไม่ได้อยากเที่ยวอะไรเยอะ เก็บแค่ที่หลักๆก็พอ
ถ้าจะพาแม่ๆ นั่งรถทัวร์ Yangon - Kyaithiyo (พระธาตุอินแขวน) เชคแล้วใช้เวลา 4.30 ชั่วโมง
ส่วนในย่างกุ้ง กะเรียก Taxi เอา (กับออกไป หงสา ซักครึ่งวัน - เหมาแทกซี่ประมาณ 2200 บาท จากที่อ่านรีวิวจากในห้องนี้ค่ะ)

เชคราคาทัวร์ คิด 3 วัน 12000 (สำหรับ 3 คน รวมค่าเดินทางตลอดทริป พร้อมไกด์ภาษาอังกฤษ)
คิดคร่าวๆ เที่ยวเองถูกกว่า ซื้อทัวร์ ครึ่งนึง แน่ะค่ะ

ขอสอบถามความเห็นว่า ลำบากเกินไปสำหรับผู้ใหญ่ไหมคะ
แล้วการหา Taxi ในย่างกุ้งยากไหมคะ

ขอบคุณมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่