สอบถามประกันรถชั้น 1 ซ่อมห้าง

อยากทราบว่าบริษัทไหนรับทำบ้างคะ รถอายุเกิน 5 ปีค่ะ Honda CRV

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 26
หาประกันซ่อมอู่ค่ะจะดีกว่าในหลายอย่างค่ะ เบี้ยไม่แพงมากได้ส่วนต่างไปเพิ่มความคุ้มครอง อะไหล่ทดแทนไม่ต้องห่วงรถฮอนด้าไม่ค่อยมีปัญหาเรื่องนี้อยู่แล้ว ที่บ้านใช้รีโวออกรถมาสามปีก็เลือกซ่อมอู่ค่ะ เคลมไปครั้งหนึ่งแบบไม่มีคู่กรณีเราให้โบรกประกันเดินเรื่องให้ก็เร็ว เพราะโบรกเฮ้กู๊ดดี้ที่เราทำติดต่อได้ยี่สิบสี่ชั่วโมงเลยผ่านขั้นตอนต่างๆเร็วค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่