โรงเรียนรัฐบาล,เอกชน ในอังกฤษ ค่าเทอมเท่าไหร่คะ ' '

อยากทราบค่าเทอมของโรงเรียนรัฐบาล โรงเรียนเอกชน โรงเรียนนานาชาติในอังกฤษอ่ะค่ะ
(ขอในลอนดอนนะคะ)แบบไม่ต้องเป๊ะก็ได้ค่ะ ประมาณมาก็ได้ ^_^
และก็อยากทราบว่าค่าใช้จ่ายประมาณสัปดาห์นึง สำหรับค่ากินอย่างเดียวเท่าไหร่คะ
ปล.อยากทราบราคาค่าขึ้นLondon eye ด้วยค่ะ
ขอบคุณนะคะที่เข้ามาตอบกันยิ้มหัวใจ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่