Rising Star Top 8 : 8/10/14 เหมือนว่าน้องเลือกเพลงที่ไม่แสดงถึงพลังเสียงมากนัก

ผมไม่รู้ว่า รายการ Rising Star ให้นักร้องเลือกเพลงเอง หรือ ทางรายการเลือกให้

แต่รอบนี้ Rising Star Top 8 เหมือนน้องเลือกเพลง ที่ไม่มีพลังเท่าไหร

ต่อให้เสียงดีแค่ไหน หากเพลง มันทำให้พลังเสียงลดลง อาจจะทำให้ผลมัน ไม่ดีก็เป็นได้

น้องมีเสียงที่ดี พลังเสียงที่สูง มีความแข็งแกร่ง แต่เพลงนี้เหมือนน้องพยายามใส่ พลังเสียงลงไป แต่เสียงขาดความแข็งแกร่ง

รู้สึกของผม คือไม่ค่อยลื่นหูเท่าไหร ไม่แปลกใจคะแนนน้อย

สู้ๆ ครับเป้น กำลังใจให้ +1

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่