[กระทู้บริจาค] สำหรับคนต้องการเตียงผู้ป่วยและของอื่นๆที่จำเป็นครับ !!!

ตอนนี้มีคนมาขอรับของหมดทุกอย่างแล้วนะครับ

--------------------------------------------

ยายผมเป็นโรคไตนอนรักษาอยู่นานครับ ยายเสียไม่นานมานี้ครับตอนแรกจะบริจาคให้ทางวัดแต่พี่สาวผมบอกว่าลงพันทิพสิจะได้ให้คนที่ต้องการใช้จริงๆ วันนี้วันแม่ด้วยเผื่อคุณแม่ใครป่วยแต่ขาดแคลนทุนทรัพย์ครับ หากใครมีคนรู้จักอะไรยังไงก็ฝากบอกเค้าก็ได้นะครับ หรือช่วยแชร์กระทู้นี้ก็ได้ครับขอบคุณมากครับ เงื่อนไขอีกอย่างนึงถ้าต้องการของรบกวนช่วยเอารถมาขนเองนะครับและผมขอรูปถ่ายสำหรับผู้ป่วยต้องใช้จริงๆครับมาหลังไมค์(ขอให้เป็นคนในครอบครัวกับผู้ป่วยมาขอนะครับ) ต้องขอโทษที่ตั้งเงื่อนไขเยอะแนะ กลัวว่าจะเอาของพวกนี้ไปขายแล้วเอาเงินเก็บเข้ากระเป๋าตัวเองผมดูในอินเตอร์เน็ตคนพวกนี้เยอะ สมัยนี้มิจฉาชีพเยอะจริงๆครับ

อุปกรณ์มีดังนี้

เตียงผู้ป่วย <<< มีคนรับแล้วนะครับ

เก้าอี้ถ่ายหนักและเบา <<< มีคนรับแล้วนะครับ

ไม้เท้าพยุง

กระโถน

เสาแขวน

ความจริงมีรถเข็นอีกคันนึงแต่มีคนขอไปใช้สำหรับผู้ป่วยอัมพาตครับ

ปล. ไม่ต้องกลัวเรื่องผีอะไรนะครับ ยายผมเสียที่รพ.ครับซึ่งผมก็ไม่เคยเจอยายหลังจากเสียเลย ย้ำนะครับขอคนขัดสนใจริงๆ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่